Labaran Kamfani

 • Sabon Zuwan Nuwamba EZ CLEAN PRO

  Sabon Zuwan Nuwamba EZ CLEAN PRO

  Muna matukar farin cikin kawo muku Sabuwar Zuwan mu ta Nuwamba EZ CLEAN PRO tacewa, sabon tsararrun tacewa mai cike da duk buƙatun muhalli na zamani.Za ku ji sha'awar kamannin sa na zamani da na musamman...
  Kara karantawa
 • Sabon Tsari Na Tsakanin Tace Don Tafkunanku

  Sabon Tsari Na Tsakanin Tace Don Tafkunanku

  Shin har yanzu kuna amfani da yashi silicon don tacewa na tafkin ku?Lokacin da kuka cika aikin tace yashi tare da yashi don kasancewa cikin shirin jin daɗin ranar bazara, kuna mamakin ganin tafkin ku ya ƙazantu bayan kwanaki da yawa, sannan y...
  Kara karantawa
 • Sabuwar Zuwan Oktoba Tace Tafkin Ruwa

  Sabuwar Zuwan Oktoba Tace Tafkin Ruwa

  Shin kuna damuwa game da lissafin makamashi lokacin da kuke jin daɗi da ruwa a wurin shakatawa na bayan gida?Sabuwar Zuwan Oktoba Tacewar Ruwa na Ceton Makamashi zai iya taimaka muku da hakan.Yana kama da ƙarami kuma mai laushi tunda p...
  Kara karantawa
 • Yadda Ake Girman Tacewar Ruwa

  Yadda Ake Girman Tacewar Ruwa

  Daidaita girman kayan aikin tafkin ku shine mabuɗin don tabbatar da tsarin aiki mai girma.Siyan tsarin tace girman da ba daidai ba zai iya haifar da al'amura masu yawa a kan hanyar tafkin ku.Da farko, duba y...
  Kara karantawa
 • Nau'o'in Tacewar Ruwa na Sama-Ground

  Nau'o'in Tacewar Ruwa na Sama-Ground

  Don wuraren tafki na sama, Starmatrix yana da manyan nau'ikan tacewa guda uku: Sand, Aqualoon, da Cartridge.Tace yashi: aiki ta hanyar ruwa mai gudu ta cikin yashi na musamman.An kama tarkace a cikin yashi yayin da ruwan...
  Kara karantawa
 • Duk Nau'in Layinku

  Duk Nau'in Layinku

  Lokacin da kana da naka tafkin sama-kasa, kana so ka yi ado da shi kamar yadda za ka iya.Yawancin mutane sun zaɓi yin bene don tafkin saman ƙasa domin dangi su nutse a ciki. Kuna iya tunanin yaro mai wasan ninkaya...
  Kara karantawa
 • Ruwan Ruwan Ruwan Sabon Zuwan Satumba

  Ruwan Ruwan Ruwan Sabon Zuwan Satumba

  Shin kuna tunanin gina aikin fasalin ruwan ku a kusa da gida?Pool Waterfall kyakkyawan ƙari ne ga kowane sabon ko gyara wurin shakatawa.An daidaita shi daga faɗuwar faɗuwar ruwa cikin lumana zuwa tsawa mai ƙarfi, tsawa...
  Kara karantawa
 • Kulawar Pool kafin lokacin hunturu

  Kulawar Pool kafin lokacin hunturu

  Kulawar lokacin sanyi ya fi mayar da hankali kan ruwan tafkin saboda raguwar zafin jiki.Babu kankara da dusar ƙanƙara a wasu wuraren, amma kuma ya kamata a mai da hankali kan hana sauro da kwari a cikin ruwan tafkin.Idan pool...
  Kara karantawa
 • Tafkin Sama.Gidan Bayan Nice.

  Tafkin Sama.Gidan Bayan Nice.

  Me yasa AGP?Babban fa'ida don samun tafkin ƙasan sama shine cewa yana ɗaukar sa'o'i kaɗan kawai don shigarwa, yayin da a cikin tafkin ya kamata a kammala cikin makonni.AGP babban zabi ne idan kuna kan kasafin kuɗi, yana da ...
  Kara karantawa
 • Jirgin Ruwa na Sabon Zuwan Agusta

  Jirgin Ruwa na Sabon Zuwan Agusta

  Bani damar gabatar muku da kayan aikin Sabuwar Zuwan Agusta zuwa gare ku.Ƙwararriyar Ƙarfafan Ruwan Ruwa na PVC ya ƙunshi yadudduka da yawa, daga cikinsu akwai ragamar polyester.Irin wannan ƙarfafawa yana ba da layin m ...
  Kara karantawa
 • Yuli Sabon Zuwan Digital Wireless Pool Thermometer

  Yuli Sabon Zuwan Digital Wireless Pool Thermometer

  Matsakaicin zafin jiki yana da mahimmanci saboda yana iya shafar lafiyar ku.Shigar da jikinka gaba ɗaya cikin tafkin sanyi ba zai ji daɗi ba tabbas kuma yana iya haifar da girgiza sanyi.Kuma bayan haka, tafkin da yake da dumi sosai zai iya haifar da t ...
  Kara karantawa
 • Yuni Sabuwar Zuwan Telescopic Chlorinator Dispenser

  Yuni Sabuwar Zuwan Telescopic Chlorinator Dispenser

  Tafkunan suna jin daɗi a lokacin rani ga manya da yara, amma wuraren waha kuma suna buƙatar tsabtace su yadda ya kamata da kiyaye su don kiyaye lafiya da tsafta a duk kakar.Kulawa na yau da kullun yana da wahala kuma yana ɗaukar lokaci, duk da haka Telescopic Chlo ...
  Kara karantawa
12Na gaba >>> Shafi na 1/2